Củ sạc chuẩn PD 2 cổng Type C & USB-A 20W + 12W (5V/3A, 5V/2.4A, 9V/2.24A) Elecom MPA-ACCP20, trắng
809.000đ
-33
%
549.000đ
5
(Đã bán 2)
Củ sạc chuẩn PD 2 cổng Type C & USB-A 20W + 12W (5V/3A, 5V/2.4A, 9V/2.24A) Elecom MPA-ACCP20,màu đen
-32
%
5
(Đã bán 9)
Củ sạc 1 cổng TYPE-C 20W (5V-3A, 9V-2.25A) Elecom MPA-ACCP17, màu trắng
-33
(Đã bán 18)
Củ sạc 1 cổng TYPE-C 20W (5V-3A, 9V-2.25A) Elecom MPA-ACCP17, màu đen
(Đã bán 24)
Củ sạc Zendure Superport 20W / Màu xanh /ZD1P20PD-BU-EU
(Đã bán 1)
Củ sạc 1 cổng USB-A 12W (5V-2.4A) Elecom MPA-ACU09WF, màu trắng
(Đã bán 10)
Củ sạc 2 cổng USB-A 24W-5V-4.8A Elecom MPA-ACU05, màu đen
-32
(Đã bán 12)
(Đã bán 2)
(Đã bán 9)
(Đã bán 18)
(Đã bán 24)
(Đã bán 1)
(Đã bán 10)
(Đã bán 12)