Củ sạc chuẩn PD 2 cổng Type C & USB-A 20W + 12W (5V/3A, 5V/2.4A, 9V/2.24A) Elecom MPA-ACCP20, trắng
809.000đ
-33
%
549.000đ
5
(Đã bán 2)
Củ sạc chuẩn PD 2 cổng Type C & USB-A 20W + 12W (5V/3A, 5V/2.4A, 9V/2.24A) Elecom MPA-ACCP20,màu đen